



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU



Unapojibu tafadhali taja:
KSDC/S.2/38/133

23/06/2025

TANGAZO LA KUITWA KAZINI.

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Kasulu anapenda kumtaarifu mwombaji wa kazi ya **Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja la II** aliyefanya usaili kati ya tarehe 22/06/2025 hadi tarehe 23/06/2025 kuwa matokeo ya mwombaji kazi aliyefaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika Tangazo hili.

Mwombaji aliyefaulu usaili anatakiwa kuripoti Ofisi **Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Kasulu** Divisheni ya Utawala na Usimamizi wa Rasilimali watu siku ya Jumatano tarehe 25/06/2025 saa 3:00 Asubuhi akiwa na vyeti halisi vifuatavyo (Cheti cha kidato cha Nne/Sita, vyeti vya taaluma, Cheti cha Kuzaliwa na kitambulisho/Namba ya NIDA). Kwa wale wote ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi hivyo wasisite kuomba tena kwa mara nyingine pindi nafasi zitakapotangazwa.

NA.	KADA	JINA LA ALIYEITWA KAZINI
1	MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II	ESTER ASAJILE MWANDAGASYA

Limetolewa na:

Vanika O. Ndelekwa
**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KASULU**

