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SHULE ATOKAYO:

KIJUI:

YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA MASOMO YA SEKONDARI KIDATO CHA 1-
2021 SHULE YA SEKONDARI AHSANTE NYERERE.

Ninayo furaha kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na masomo ya sekondari kidato cha I
katika shule ya sekondari AHSANTE NYERERE mwaka 2021.

Shule ya sekondari AHSANTE NYERERE ni ya kutwa, mchanganyiko (wavulana na wasichana).

Nyerere, kata ya Asante Nyerere.

Shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021 kwa muhula wa kwanza na mwanafunzi atatakiwa kuripoti tarehe
hiyo kwa ajili ya usajili. Gharama zote za masomo zitagharamiwa na serikali isipokuwa yafuatayo ni
mambo muhimu ya kuzingatiwa na mzazi/mlezi.

1. SARE ZA SHULE
A. WAVULANA
» Awe na suruali mbili (2) rangi ya damu ya mzee (suruali mtindo wa MODO
hazitaruhusiwa).
Awe na shati mbili rangi nyeupe mikono mirefu
Awe na viatu vya ngozi vyeusi vinavyofungwa kwa kamba.
Mkanda wa ngoz imweusi
Fulana (Tshirt) rangi ya damu ya mzee kwa kazi za nje na michezo
Awe na soksi nyeusi
Awe na tai ya damu ya mzee
Awe na sweta | lenye rangi ya damu ya mzee
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. WASICHANA
Sketi mbili (2) ndefu zinazopita magoti rangi ya damu ya mzee
Shati nyeupe mbili (2) mikono mirefu.
Awe na viatu vyangozi vyenye kisigino kifupi , vinavyofungwa kwa kamba(rangi nyeusi)
Awe naTshirt- rangi ya damu ya mzee kwa ajili ya kazi za nje ya darasa.
Awe na soksi jozi mbili (2) nyeupe
Awe na tai ya damu ya mzee
Awe na sweta | lenye rangi ya damu ya mzee
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ZINGATIA:Kwa waislamu mwanafunzi awe na Hijab nyeupe inayowiana na shati la shule na damu ya
mzee inayowiana na fulana ya rangi ya damu ya mzee.
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SARE KWA AJILI YA MICHEZO
WAVULANA

Awe na viatu vya michezo jozi moja
Awe na truck suit (nyekundu)
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WASICHANA
Awe na viatu vya michezo
Awe na truck suit (rangi nyekundu)
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VIFAA VYA DARASANI

Daftari kubwa(counter books quire 2) tisa (9)

Madaftari madogo matatu (3) kwa ajili ya ENGLISH COURSE
Kalamu za wino na penseli za kutosha.

Rula, kifutio, mkeben.k.

Kamusi ya kiingereza — Kiswahili

Begi la shule kwa ajili ya kutunzia vifaa vya darasani.
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MENGINEYO
Asome kwa umakini sheria, taratibu na kanuni za shule zilizoambatanishwa na
kuzizingatia.
» Aje na fomu ya uhakik iwa Afya iliyojazwa na daktari aliyethibitishwa (MEDICAL
EXAMINATION FORM).

Aje na nakala ya cheti cha kuzaliwa itakayobaki shuleni kwenye faili la mwanafunzi.
Aje na vifaa vya usafi kama vile ndoo, mopa, jembe au kwanja na fagio.

Aje na faili kwa ajili ya kutunzia nyaraka za kumbukumbu za mwanafunzi.

Akabidhi shuleni fomu zote zilizojazwa siku ya kuripoti
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Mwanafunzi na mzazi/mlezi wajaze fomu ya kukubali kujiunga na shule. Fomu imeambatishwa.

KARIBU AHSANTE
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MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA MWANAFUNZI
KUFUKUZWA AU KUSIMAMISHWA MASOMO/ SHULE.
Wizi
Uasherati, ushoga, ulawiti au usagaji.
Ubakaji
Kupiga au kupigana
Kuharibu kwa makusudi mali ya umma
Kudharau bendera yaTaifa
Kudharau wimbo wa Taifa
Kupata ujauzito/ kutia mimba
Kutoa mimba
0. Kuoa au kuolewa
1. Kugoma.kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa
shule na watu.
12. Kukataa adhabu kwa makusudi
13. Kumiliki au kukutwa na simu eneo la shule
14. Kutumia madawa ya kulevya,sigara n k.
15. Ulevi wa pombe aina yoyote
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MWISHO:Nakupongeza sana kwa kuchaguliwa kwako katika shule hii na ninakukaribisha rasmi
kuanza masomo ya sekondari.

FOMU YA MKATABA WA KUKUBALI KWA DHATI KUJIUNGA NA SHULE YA
SEKONDARI AHSANTE NYERERE.

U 1111 | F OO SO PR nikiwa na akili timamu na bila
kushinikizwa/ kulazimishwa na wazazi/ walezi wangu au mtu yeyote, nakubali kujiunga na
masomo ya sekondari Ahsante Nyerere na kwamba kama Mungu akinijalia kuwa na afya
njcma, naahidi kuhitimu masomo yangu ya kidato cha nne, tena nitasoma kwa bidii. Kama
nitakiuka haya niliyoahidi adhabu kali ichukuliwe dhidi yangu.
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PRESIDENT’S OFFICE
REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT
AHSANTE NYERERE SECONDARY SCHOOL-MEDICAL EXAMINATION FORM

TO BE COMPLETED BY A MEDICAL OFFICER IN RESPECT OF ALL FORM ONE
ENTRANCE
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ADITIONAL INFORMATION e.g physical defects or impairment
Infections, chronic of family diSEases €1C .........ouieiit it

Delete whichever inapplicable.



