



**MKOA WA KIGOMA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU**



TANGAZO

TANGAZO

TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE, WANAOHITAJI KULIMA KATIKA **SHAMBA LA KILIMO KWANZA** MSIMU WA MWAKA **2024/2025** WATUME MAOMBI YAO KWA MKURUGENZI MTENDAJI KWA ANWANI IFUATAYO:

MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA,
S.LP 97,
KASULU


BEI YA KUKODISHA SHAMBA KWA **EKARI MOJA NI TSH. 100,000/.**

KWA TANGAZO HILI, NI MARUFUKU KWA MTU YEYOTE KUANZA SHUGHULI ZA KILIMO KATIKA SHAMBA HILI KABLA YA KULIPIA MALIPO YAKE HALMASHAURI.

MWISHO WA MAOMBI NI TAREHE 17/06/2024

KWA MAWASILIANO ZAIDI PIGA NAMBA 0682 576 651

IMETOLEWA NA:


**DR. SEMISTATUS H. MASHIMBA
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU**

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA
KASULU**



**MKOA WA KIGOMA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU**



TANGAZO

TANGAZO

TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE, WANAOHITAJI KULIMA KATIKA **SHAMBA LA MAKERE KUSINI** MSIMU WA MWAKA **2024/2025** WATUME MAOMBI YAO KWA MKURUGENZI MTENDAJI KWA ANWANI IFUATAYO:

MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA,
S.L.P 97,
KASULU


BEI YA KUKODISHA SHAMBA KWA **EKARI MOJA NI TSH. 50,000/.**

KWA TANGAZO HILI, NI MARUFUKU KWA MTU YEYOTE KUANZA SHUGHULI ZA KILIMO KATIKA SHAMBA HILI KABLA YA KULIPIA MALIPO YAKE HALMASHAURI.

MWISHO WA MAOMBI NI TAREHE 17/06/2024

KWA MAWASILIANO ZAIDI PIGA NAMBA 0768 157 812

IMETOLEWA NA:


**DR. SEMISTATUS H. MASHIMBA
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA KASULU**

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KASULU**