



MKOA WA KIGOMA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)



Simu Na. +255 028 2810339
Fax Na. +255 028 2810339
E-Mail/Baruapep:ded@kasuludc.go.tz
Website:www.kasuludc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,
S. L. P 97,
Kasulu — Kigoma,
TANZANIA.

Kumb Na. KSDC/S.2/21.Vol II/243

26/01/2022

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kasulu anapenda kuwatangazia watanzania wote kuwa Ofisi imepokea kibali cha Ajira Mbadala kutoka kwa Katibu Mkuu Utumishi chenye Kumb.Na.FA.170/358/01/C/57 cha tarehe 10 Agosti, 2021 kwa ajili ya kutangaza nafasi ya Mtendaji wa Kijiji III kwa masharti ya kudumu hivyo wenye sifa mnaombwa kuomba nafasi ya kazi kama ifuatavyo:-

1.0: MTENDAJI WA KIJIKI DARAJA III (VEO III) - NAFASI 1

A: MAJUKUMU/KAZI ZA KUFANYA.

- Afisa masuuli na Mtendaji wa serikali ya kijiji,
- Kusimamia ulinzi wa Raia na mali zao, kuwa mlinzi wa amani na usimamizi wa utawala bora,
- Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa mipango ya maendeleo ya Jamii.
- Katibu wa mikutano na kamati zote za Halmashauri ya kijiji,
- Kutafsiri na kusimamia sera, sheria na taratibu,
- Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na kuongeza uzalishaji mali,
- Kiongozi wa wakuu wa vitengo katika kijiji, Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote za kijiji,
- Mwenyekiti wa vikao vya wataalamu waliopo katika vijiji
- Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi,
- Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

B: SIFA ZA KUAJIRIWA:

Kuajiriwa wahitimu wa kidato cha IV/VI aliyehudhuria na kuhitimu mafunzo ya Astashahada/Cheti (Certificate) katika moja ya fani zifuatazo:- Utawala, sheria, elimu ya Jamii, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka chuo cha serikali za mitaa Hombolo, Dodoma na chuo chochote kinachotambuliwa na serikali.

C: NGAZI YA MSHAHARA.

Kwa kuzingatia viwango vya serikali ngazi ya mshahara ni TGS B kwa mwezi.

D: MASHARTI YA JUMLA.

- Waombaji wawe ni raia wa Tanzania wenye umri usiozidi miaka 45,
- Waombaji wawe ni raia wa Tanzania mwenye namba ya utambulisho wa uraia (NIDA)
- Mwombaji anatakiwa kuambatisha nakala za vyeti vya Elimu (Kidato cha IV/IV), vyeti vya Taaluma (Certificate), Cheti cha kuzaliwa na Wasifu (CV).
- Transcripts "Testimonial, Provisional Results na statement of results havitakubaliwa.
- Barua za maombi ziandikwe kwa mkono na mwombaji mwenyewe na zitumwe kwa njia ya Posta tu, Mwisho wa kutuma na kupokelewa kwa maombi ni tarehe 11 Februari, 2022 saa 9:30 alasili kupitia anuani ifuatayo:-

MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA,
S.L.P 97,
KASULU.


Emmanuel Ladislaus

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KASULU
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA
KASULU
S. L. P. 97, KASULU