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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kasulu anayo furaha
kuwatangazia Watanzania wenye sifa kuomba nafasi za kazi zifuatazo:-.
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1.0: MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II - NAFASI 4.

1.1: NGAZI YA MSHAHARA: TGS B.

1.2: SIFA ZA KUAJIRIWA.

i) Kuajiriwa Wahitimu wa Kidato cha Kidato cha Nne/Sita wenye Cheti cha Utunzaji
kumbukumbu katika mojawapo ya fani za Afya, Masijala, Mahakama na Ardhi.

1.3: KAZI NA MAJUKUMU.

(i) Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/mafaili yanayohitajiwa na wasomaji,

(i)  Kudhibiti upokeaji, uandikishaji wa kumbukumbu/nyaraka,

(ii1) Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu,nyaraka katika makundi
kulingana na somo husika (Classification and boxing) kwa ajili ya matumizi ya ya
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Ofisi.
(ivy Kuweka /kupanga kumbukumbu/nyaraka katika reki (file racks/cabinets) katika

masijala/vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu,

eka kumbukumbu (barua, nyaraka nk) katika mafaili,

(v) Kuw
ya kumbukumbu/nyaraka kutoka Taasisi za Serikali.

(vi) Kushughulikia maombi

2.0: MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA III - NAFASI 3
2.1: NGAZI YA MSHAHARA: TGS B

2.2: SIFA ZA KUAJIRIWA:

Kuajiriwa wahitimu wa kidato cha IV {VI hu . : :
Ast;shahada/ Cheti (Certificate) katika moja ya fani mft._latazo.- Utawala, sheria, elimu ya
Jamii, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Jamii (social sciences) kutoka chuo cha serikali za

mitaa Hombolo, Dodoma na chuo chochote kinachotambuliwa na serikali.

aliyehudhuria na kuhitimu mafunzo ya
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6.3: MAJUKUMU/KAZI ZA KUFANYA.

ii) Kusimamia ulinzi wa Raia na mali zao, kuwa mlinzi wa amani na usimamizi wa
utawala bora,

iii) Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa mipango ya maendeleo ya Jamii.

v) Kutafsiri na kusimamia sera, sheria na taratibu,

vi) Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha wananchi
katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na kuongeza

uzalishaji mali,
vi)  Kiongozi wa wakuu wa vitengo katika vijiji, Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi

Yiii) Mwenyekit.i wa vikao vya wataalamu waliopo katika vijiji
ix) Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi,

X) Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.
3.0: KATIBU MAHSUSI DARAJA III- NAFASI 1.

3.1: NGAZI YA MSHAHARA: TGS B.
3.2: SIFA ZA KUAJIRIWA:

Kuajiriwa wahitimu wa kidato cha IV walichudhuria Mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani
wa Hatua ya Tatu. Wawe wamefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno
80 kwa dakika moja na wawe wamepata mafunzo ya Kompyuta kutoka chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika programu za Windows, Microsoft

Office, Internet, E-mail na Publisher.

3.3: MAJUKUMU/KAZI ZA KUFANYA.

arifa na nyaraka za kawaida,

i) Kuchapa barua, t
ageni na kuwasaili shida zao, na kuwaelekeza sehemu

iij Kusaidia kupokea W

wanapoweza kushughulikiwa, ‘
iii) Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio,miradi,wageni,tarehe za vikao,

safari za Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa katika Ofisi
anamofanyia kazi, na kumuarifu Mkuu wake kwa wakati unaohitajika.
iv) Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka au kitu chochote

kinachohitajika katika shughuli za za kazi hapo Ofisini,
kezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na pia

v) Kusaidia kufikisha maele aidi
kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na Wgsaidm hao. .

vi) Kusaidia kupokea majalada,kuyagawa kwa Maofisa lwalio ka_tlka sehemu alipo, na
kuyakusanya,kuyatunza na kuyarudisha s.ehemu 21n_azoh1,_13.1ka, '

vii) Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na Msimamizl wake wa kazi.

4. MASHARTI YA JUMLA.

i) Waombaji wawe ni raia wa Tanzania wenye u
e kwa mkono na mwombaji mwenyewe na zitumwe

mri usiozidi miaka 45,

Barua za maombi ziandikw

ii)
kwa njia ya Posta tu,
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vi)

& Kwa maelezo zaidi tembelea tovuti yetu www

< Mbao za Matangazo Halmashauri ya

iﬁoﬁb?ﬁ anatakiwa kuambatisha nakala za vyeti vya Elimu (Kidato
/1V), vyeti vya Taaluma (Certificate), Cheti cha kuzaliwa na Wasifu (CV)
wenye mawasiliano sahihi ya simu.

TTaI}SCI'iptS. “Testmonial, Provisional Results na statement of results
havitakubaliwa.

Maombi yote yatumwe kwa njia ya Posta tu kwa anuani ifuatayo:-

MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA,
S.L.P 97,

KASULU.

Mwisho wa kupokelewa kwa maombi ni tarehe 25 Februari, 2019 saa

9:30 alasili.

Eng.Ggdfrey M. Kasekenya.
MKURUGENZI MTENDAJI,

S. L. s —
d«#‘-’_____-f'f'
.kasuludc.go.tz

Wilaya ya Kasulu
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