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YAH: MAELEKEZG YA KUNUNGA KIDATG CHA KIWWANZA SHULE YA SEKONDARI TITYE,
MWAKA 2021.

1. Nafurahi kukutaarifu kawa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika
shule ya sekondari Titye, mwaka 2021. Muhula wa kwanza wa masomo utaanza tarehe
11.01.2021. Hivyo mwanafunzi anatakiwa kuripoti shuleni tarehe 11. 01. 2021 na mwisho
wa kuripoti ni tarehe

2. Mambo muhimu ya kuzingatia :-

2.1 Sare ya shule

a) Sare ya shule ni sketi ya rangi Dark bluu (kitambaa kizito) aina ya Tr na shati
(2) nyeupe mikono mifupi kwa wasichana., na suruali ya Dark bluu (kitambaa
kizito) aina ya Tr na shati (2) nyeupe mikono mifupi .Mshono ni wa kawaida
kwa wavulana suruali isiwe ya kubana (modo) na iwe na mkunjo wa chini (turn
up) kwa wasichana sketi inatakiwa ifike kwenye jicho la mguu (juu kidogo ya
unyayo) mshono ni linda boksi.

b) Rangi ya hijab (kijuba) ifanane na sare ya shule (nyeupe) na mshono wa kawaida
na ifike kwenye viganja vya mikono.

c¢) Sare ya michezo kwa shule ni jezi za dark blue (t-shirt dark bluu mikono mifupi
na truck suit rangi hiyo hiyo kwa wasichana na kwa wavulana ni jezi za dark bluu
mikono mifupi

d) Viatu vya shule ni vyeusi vya kufunga na kamba vyenye visigino vifupi

€) Soksi jozi mbili nyeusi kwa wavulana ,wasichana nyeupe.

f) Mkanda wa kuvalia suruali ni mweusi wa ngozi



g) Sweta la rangi ni ya blue isiyo na misitari ya rangi tofauti na liwe na mikono mirefu
h) Nguo za kushindia (shamba dress)
i Kwa wasichana ni gauni ya rangi ya dark bluu. Gauni lisiwe fupi
Pia Tshirt ya shule ni rangi ya dark bluu hupatikana kwa mzabuni ataleta
ii. Kwa wavulana ni suruali rangi ya nyeusi na mshono wake ni wa kawaida

sio modo . Tshirt ya shule ni rangi ya dark bluu .

NB. Mwanafunzi hatakiwi kufika shuleni na NGUO ZA NYUMBANI,

2. MAKOSA YATAKAYO SABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE.

L Wizi
IL Kutohudhuria masomo kwa siku 90 bila taarifa / utoro

II.  Kugoma na kuhamasisha mgomo

IV.  Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu / walezi na jamii kwa ujumla
V. Kupigana wanafunzi kwa wanafunzi, kumpiga mwalimu au mtu yeyote Yule

vi. .wanafunzi wote wanatakiwa kuwa na nywele fupi wakati wote wawapo shuleni au
kusuka kwa mtindo wa ususi ulio kubalika na uongozi wa shule .

Vii. Kufuga ndevu

VL. Ulevi au unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevya

VII.  Uvutaji wa sigara.

VIII.  Uasherati , uhusiano wa jinsia moja, kuoa au kuolewa.

IX.  Kupata yjauzito au kutoa mimba

X. Kushiriki matendo ya uhalifu , siasa na matendo yoyote yale yanayovunja sheria za

nchi.

XI.  Kusababisha mimba au kumpa mimba msichana

XII.  Kutembelea majumba ya starehe nyumba za kulala wageni

Xill. KUMILIKI , KUKUTWA AU KUTUMIA SIMU YA MKONONI KATIKA

MAZINGIRA YA SHULE NA NJE YA SHULE.

XIV. Kudharau bendera ya taifa

XV.  Kufanya jaribio lolote la kujiua, au kutishia kujiua kama kunywa sumu n.k

XVI.  Uharibifu wa mali ya umma kwa makusudi.



. Viambatisho na fomu muhimu

a) Fomu yauchunguzi wa afya (medical examination form) ambayo itajazwa na mganga
mkuu wa hospitali ya serikali.
b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi / mkataba wa kutoshiriki

katika mgomo , fujo na makosa ya jinai

¢) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria ,kanuni , kulipa ada na michango na
maelekezo mengine yatakayotolewa na shule .

d) Picha nne (4) za wazazi na ndugu wa karibu wa mwanafunzi wanaoweza kumtembelea
mwanafunzi shuleni pamoja na namba zao za simu

4. MAHITAJI MENGINE
» Uwe na mkebe (mathematical set)
» Uwe na madaftari kumi
» Uwe na kalamu na penseli

Ni vyema kuwa na kamusi ya kiingereza kwa kiingereza

S.Tafadhali soma kwa makini maelezo / maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU SANA TITYE SEKONDARI.
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HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU

SHULE YA SEKONDARI TITYE
FOMU YA MAELEZO BINAFSI KUHUSU HISTORIA YA MWANAFUNZI NA MKATABA WA
KUTOSHIRIKI KATIKA MIGOMO,FUJO NA MAKOSA YA JINAI
A. Maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi
1. Jina kamili la

MWaNAtUNZI. ...

4. Shule ya msingi
AlIYOSOMIEA. .. ....oooonie
Habari za wazazi / walezi
1. Jina kamili la baba

ILEZI e earnrnreeinenteeerenenrerrarneeenstnrssssssssennsssssessnssssssnsnssnsnsnesnansnsnssnsnrnne

4. Je baba yupo hai? ndio/ hapana.

5. Je mama yupo hai? ndio /hapana.



Kukitokea dharura ndugu wengine wanaoweza kujulishwa ni.

1. Jina kamili uhusiano
uliopo..........oooi namba ya Simu..................coiii
2. Jina kamili.................. Uhusiano
uliopo.............o.ol namba ya SIMU..................oooiiiiii
MImi .o Nathibitisha kuwa taarifa hizo ni sahihi na
za kweli
Jina kamili la mzazi / mlezi
Saini
SIMUL.. oo

TITYE kidato cha kwanza(01) mwaka 2021.

1. Naahidi kutii na kutekeleza masharti na maelekezo mbalimbali ya shule chini ya uongozi
wa shule hii. Sitashiriki katika migomo, fujo na makosa yoyote ya jinai

2. Kama mwanafunzi naahidi kuwa mtiifu na mnyenyekevu mahali popote kwa kuzingatia
kanuni, taratibu na sheria za shule hii

3. Endapo nitakiuka kanunitaratibu na sheria za shule hii nastahili kuadhibiwa
kulingana na itakavyoelekezwa na kuamliwa na mwalimu, mkuu wa shule na bodi
ya shule kwa ajili ya kurekebisha mwenendo wangu, kuleta heshima ya shule, kuleta
amani na utulivu shuleni na kuendeleza malezi bora kwa vijana wa Tanzania.

4. Nathibitisha kuwa nimesoma kwa makini na matamko haya nayatoa kwa ajili yangu
mwenyewe .
Jina la

MWaNATUNZI. .. .o



HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU
SHULE YA SEKONDARI TITYE
Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria , kanuni na maelekezo mengine

yatakayotolewa na shule.

1. Mimi
........................................................................................ mza
zi/mlezi wa
MWaNafunZi. .. ... e aliyech

aguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya sekondari kasangezi
mwaka 2021.

2. Nakubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa na shule
kwani natambua kuwa malezi bora ya mtoto ni matunda kati ya walimu na
wazazi/ walezi

3. Aidha natambua kuwa nidhamu ina mchango mkubwa katika maendeleo
mazuri ya kitaaluma ya mwanafunzi

4. Hivyo nitakuwa tayari kusaidiana na walimu kutoa malezi bora kwa
mwanafunzi huyu kuanzia nyumbani akiwa katika jamii na akiwa shuleni

5. Mwisho, nitakuwa tayari kupokea ushauri na maelekezo kutoka kwa walimu,
uongozi wa shule na bodi ya shule kwa ajili ya kumlea mwanafunzi ili awe na
mwenendo unaokubalika shuleni na katika jamii kwa ujumla .

Jinakamilila
MZAZI/MICZI. .. ...

Ndugu mzazi hii ndio rangi ya sare ya shule inayokubalika kwa sketi au suruali.Juba au
hijabu ni kwa waislamu tu.NB. Zingatia urefu wa sketi kwa wasichana na upana wa suruali

kwa wavulana kama inavyoonesha kwenye maelekezo ya sare za shule.



PRESIDENT’S OFFICE

REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT
TITYE SECONDARY SCHOOL
MEDICAL EXAMINATION FORM
(To be completed by a medical officer in respect of all form one (I) entrance)

Student’s full name ... ..

Age

UFINAIYSIS ettt es s et ss s et ses e et ess st es et emn s eeare e

Blood count (White @nd WHIt) .............cccuuueoueeeceeeeeeeee oo eee oo

..........................................................................................................................................

..........................................................................................................................................

........................................................................................................................................................................

| certify that | have examined above student and recommended that he/ she fit /unfit to pursue

further education .

(Delete whichever is in applicable)



