

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS TAMISEMI

Simu: 0768534766- Mkuu wa shule  
0752225888- Makamu mkuu  
wa shule



SHULE YA SEKONDARI NTAMYA,  
S.L.P 133,  
KASULU.  
08/12/2020

KUMB: NA;NSS/F1/2021

MZAZI WA.....

**YAH: KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI NTAMYA.**

Nafurahi kukupa hongera kwa mwanao kuchaguliwa kujiunga na masomo ya sekondari katika shule hii. Shule itafunguliwa tar 04/01/2021 kwa kidato cha kwanza. Kijana wako atatakiwa kuripoti siku hiyo shule itakapo funguliwa.

Mwisho wa kuripoti ni tar 11/01/2021. Hivyo ni vemakuwahi ili mtoto aweze kupokelewa.

**MAHITAJI .**

Mwanao atatakiwa kuja na mahitaji kama ifuatavyo:-

**a) SARE ZA SHULE**

- i) Wavulana- suruali moja ya rangi ya **damu ya mzee** na suruali moja ya rangi nyeusi. Isiwe ya kubana na iwe ndefu inayofunika visigino vya miguu na zenye **turnup na linda box.**
- ii) Shati mbili nyeupe mikono mifupi kwa wote (wavulana na wasichana).
- iii) Wasichana washone sketi mbili moja rangi damu yam zee yenye **mshono linda moja kubwa upande wa mbele na linda moja upande wa nyuma.** Pembeni yawe malinda madogomadogo **manne kulia na kushoto.** Sketi ya pili ni ya rangi nyeusi yenye malinda matatu yasiwe mengi sana mbelena nyuma matatu jumla sita. **Sketi zote urefu wake ufike kwenye jichoo la mguu.**
- iv) Viatu vyeusi vya kamba vinavyo funika na visivyo na visigino virefu.
- v) Soksi nyeusi kwa wote (wasichana na wavulana).
- vi) **T -shirt pair moja rangi ya njano** Baadaye zitakusanywa kwa ajili ya kuwekewa nembo ya shule.
- vii) Viatu a (raba) na **tracksuit ya blue** kwa ajili ya michezo.
- viii) Sweta rangi ya buluu (blue)

**b) MAHITAJI MENGINE**

- i) Daftari 18 na mkebe wa hisabati pamoja.
- ii) Kamusi ya English- Kiswahili
- iii) **Jembe 1 (linolewe),** na mpini wake pamoja na **fyekeo (linolewe)** kwa wavulana na **Jembe 1 (linolewe),** na mpini wake pamoja na **ndoo** kwa wasichana.
- iv) Jaza fomu ya **ahadi na utii wa sheria za shule** na kuirejesha shuleni siku ya kuripoti.
- v) Jaza pia fomu ya **Historia ya mwanafunzi, fomu ya kiapo (affidavit form)** na fomu ya **vipimo vya kiafaya (medical examination form)**

Hakikisha mwanao anakuja na mahitaji yote ya shule.

Karibu sana.

ELISHA W. KABURULA  
MKUU WA SHULE

KUU WA SHULE  
SHULE YA SEKONDARI NTAMYA  
S.L.P 133  
KASULU

**FORM FOR MEDICAL EXAMINATION -FORM A**

**NTAMYA SECONDARY SCHOOL**

**P.O.BOX 133-KASULU.**

(To be filled by medical officer in respect of all form ones entrants)

Full name.....

Age.....

Blood count(Red and white).....

Urine analysis.....

Syphilis test.....

T.B test.....

Eye test .....

Chest.....

Spleen.....

Abdomen.....

Additional informations e.g physical defects of impairment(s) infection chronic or family diseases.

.....  
.....  
.....

I certify that the above is fit to pursue as stated above.

Signature .....

Date ..... Station.....

Note : Medical officer: At time of examination please treat the individual for any ailments you note.

N.B: This completed form should be sent to school with your acceptance form or brought when you come to school.No pupil may be enrolled without certificate of physical fitness.

## AHADI ZA SHULE

### AHADI YA UTII WA SHERIA ZA SHULE

Mimi.....

Naahidi kwamba nitafuata na kutii kwa muda wote nitakao kuwa ninasoma hapa shuleni KANUNI na SHERIA zote zifuatazo za shule hii.

#### NI MARUFUKU:-

1. Kuanzisha/kushiriki kwenye migomo, fujo au ukaidi wa aina yoyote, daima nitatumia taratibu halali ili kutafuta ufumbuji wa matatizo yaliyo jitokeza.
2. Kuharibu kwa makusudi mali ya uma, picha za viongozi wa serikali na bendera ya Taifa.
3. Kuiba
4. Kuwa mwasherati
5. Kutumia kileo na pombe ya aina yoyote.
6. Kuvuta sigara au bangi
7. Kupatikana na makosa ya jinai
8. Kupata au kutoa mimba
9. Kupigana
10. Kutoroka au kutohudhuria shule bila taarifa maalum
11. Kwenda nje ya shule bila SARE au RUKSA ya mwalimu yeyote Yule.
12. Kuoja au kuolewa.
13. Kuwa mvivu.

Endapo nitavunja sheria moja wapo kati ya hizo nitakuwa tayari kupokea adhabu moja wapo au zaidi kati ya zifuatazo:-

- a) Kuchapwa viboko (visivyozidi vine kwa kila kosa)
  - i) Matakoni (wavulana) kwa kulala chini.
  - ii) Mikononi (wasichana) kwa kunyosha mkono bila kukwepesha.
- b) Kufanya kazi ngumu kama vile, kutengeneza barabara, kuchimba shimo la takataka, kufyeka nyasi/vihaka, kuokota mawe n.k.
- c) Kupwea onyo kali kimaandishi
- d) Kusimamishwa shule kwa muda usiozidi siku 21.
- e) Kufukuzwa shule na bodi ya shule.

MWISHO: Gharama zote za kwenda nyumabani na kurudi shuleni ni juu ya mzazi/ mlezi wako.

Ufafanuzi wa sheria hizi utaupata hapa shuleni.

Saini ya mwanafunzi.....

tarehe.....

Saini ya mzazi/mlezi.....

tarehe.....

## AHADI ZA SHULE

### AHADI YA UTII WA SHERIA ZA SHULE

Mimi.....

Naahidi kwamba nitafuata na kutii kwa muda wote nitakao kuwa ninasoma hapa shuleni KANUNI na SHERIA zote zifuatazo za shule hii.

#### NI MARUFUKU:-

1. Kuanzisha/kushiriki kwenye migomo, fujo au ukaidi wa aina yoyote, daima nitatumia taratibu halali ili kutafuta ufumbuji wa matatizo yaliyo jitokeza.
2. Kuharibu kwa makusudi mali ya uma, picha za viongozi wa serikali na bendera ya Taifa.
3. Kuiba
4. Kuwa mwasherati
5. Kutumia kileo na pombe ya aina yoyote.
6. Kuvuta sigara au bangi
7. Kupatikana na makosa ya jinai
8. Kupata au kutoa mimba
9. Kupigana
10. Kutoroka au kutohudhuria shule bila taarifa maalum
11. Kwenda nje ya shule bila SARE au RUKSA ya mwalimu yeyote Yule.
12. Kuoja au kuolewa.
13. Kuwa mvivu.

Endapo nitavunja sheria moja wapo kati ya hizo nitakuwa tayari kupokea adhabu moja wapo au zaidi kati ya zifuatazo:-

- a) Kuchapwa viboko (visivyozidi vine kwa kila kosa)
  - i) Matakoni (wavulana) kwa kulala chini.
  - ii) Mikononi (wasichana) kwa kunyosha mkono bila kukwepesha.
- b) Kufanya kazi ngumu kama vile, kutengeneza barabara, kuchimba shimo la takataka, kufyeka nyasi/vihaka, kuokota mawe n.k.
- c) Kupwea onyo kali kimaandishi
- d) Kusimamishwa shule kwa muda usiozidi siku 21.
- e) Kufukuzwa shule na bodi ya shule.

MWISHO: Gharama zote za kwenda nyumabani na kurudi shuleni ni juu ya mzazi/ mlezi wako.

Ufafanuzi wa sheria hizi utaupata hapa shuleni.

Saini ya mwanafunzi.....

tarehe.....

Saini ya mzazi/mlezi.....

tarehe.....