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YAH: MAELEKEZC YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA SHULE YA SEKONDARI KURUNYEMI,

MWAKA 2021.
1. Nafurahi kukutaarifu kawa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika
shule ya sekondari Kurunyemi, mwaka 2021. Muhula wa kwanza wa masomo utaanza
tarehe 11.01.2021. Hivyo mwanafunzi anatakiwa kuripoti shuleni tarehe 11. 01. 2021 na

mwisho wa kuripoti ni tarehe

2. Mambo muhimu ya kuzingatia :-
2.1 Sare ya shule

a) Sare ya shule ni sketi ya rangi damu ya mzee(kitambaa Kizito) na shati (2)
nyeupe mikono mifupi kwa wasichana., na suruali ya rangi damu ya mzee
(kitambaa kizito) na shati (2) nyeupe mikono mifupi .Mshono ni wa kawaida
kwa wavulana suruali isiwe ya kubana (modo) na iwe na mkunjo wa chini (turn
up) kwa wasichana sketi inatakiwa ifike kwenye jicho la mguu (juu kidogo ya
unyayo) mshono ni linda boksi.

b) Rangi ya hijab (kijuba) ifanane na sare ya shule (nyeupe) na mshono wa kawaida
na ifike kwenye viganja vya mikono.

¢) Sare ya michezo kwa shule ni jezi za blue (t-shirt bluu mikono mifupi na truck
suit rangi hiyo hiyo kwa wasichana na kwa wavulana ni jezi za bluu mikono
mifupi

d) Viatu vya shule ni vyeusi vya kufunga na kamba vyenye visigino vifupi

e) Soksi jozi mbili nyeusi

f) Mkanda wa kuvalia suruali ni mweusi wa ngozi



g) Sweta la rangi ni ya damu ya mzee

h) Nguo za kushindia (shamba dress)

1. Kwa wasichana ni gauni ya rangi nyeusi.
Pia Tshirt ya shule ni dark blue
ii. Kwa wavulana ni suruali nyeusi na mshono wake ni wa kawaida sio

modo . Tshirt ya shule ni dark blue

NB. Mwanafunzi hatakiwi kufika shuleni na NGUO ZA NYUMBANI,

2. MAKOSA YATAKAYO SABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE.
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Wizi

Kutohudhuria masomo kwa siku 90 bila taarifa / utoro

Kugoma na kuhamasisha mgomo

Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu / walezi na jamii kwa ujumla
Kupigana wanafunzi kwa wanafunzi, kuampiga mwalimu au mtu yeyote Yule
Kusuka nywele kwa mtindo usio kubalika .wanafunzi wote wanatakiwa kuwa na
nywele fupi wakati wote wawapo shuleni au kusuka kwa mtindo wa ususi ulio
kubalika na uongozi wa shule .

Kufuga ndevu

Ulevi au unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevya

Uvutaji wa sigara.

Uasherati , uhusiano wa jinsia moja, kuoa au kuolewa.

Kupata ujauzito au kutoa mimba

Kushiriki matendo ya uhalifu , siasa na matendo yoyote yale yanayovunja sheria
za nchi.

Kusababisha mimba au kumpa mimba msichana

Kutembelea majumba ya starehe nyumba za kulala wageni

KUMILIKI , KUKUTWA AU KUTUMIA SIMU YA MKONONI KATIKA
MAZINGIRA YA SHULE NA NYUMBA ZA KUPANGA.

Kudharau bendera ya taifa

Kufanya jaribio lolote la kujiua, au kutishia kujiua kama kunywa sumu n.k



XVIII. Uharibifu wa mali ya umma kwa makusudi.

. Viambatisho na fomu muhimu

a) Fomu ya uchunguzi wa afya (medical examination form) ambayo itajazwa na
mganga mkuu wa hospitali ya serikali.
b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi / mkataba wa kutoshiriki

katika mgomo , fujo na makosa ya jinai

¢) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria , kanuni , na taratibu za shule.

d) Picha nne (4) za wazazi na ndugu wa karibu wa mwanafunzi wanaoweza
kumtembelea mwanafunzi shuleni pamoja na namba zao za simu

4. MAHITAJI MENGINE
» Uwe na mkebe (mathematical set)
» Uwe na madaftari kumi
» Uwe na kalamu na penseli

Ni vyema kuwa na kamusi ya kiingereza kwa kiingereza

S.Tafadhali soma kwa makini maelezo / maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU SANA KURUNYEMI SEKONDARI.
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HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU

SHULE YA SEKO

NDARI KURUNYEMI

FOMU YA MAELEZO BINAFSI KUHUSU HISTORIA YA MWANAFUNZI NA MKATABA WA

KUTOSHIRIKI KATIKA MIGO
A. Maelezo binafsi kuhusu historia yam
1. Jina kamili la mwanafunzi

2. Mabhali anapoishi:

MO,FUJO NA MAKOSA YA JINAI

wanafunzi

Kijiji/mMad. ..o MKO@ e wilaya

3. Tarehe  ya  kuzaliwa Kijiji — alichozaliwa  ..cooevnceceens
kabila.....ccooeeorneennne.

4. Shule ya msingi aliyoSOmMea....cc..uoieiieiieee et e esis s

Habari za wazazi / walezi

1. Jina kamili 1a Baba /MIeZi i reeeereasccsnesseessessesssesssassssessessssssssseesessassassssassasanens

2. Jina kamilila mama /
INIBZI. ettt et ettt et s et e re s e e s e

3. KaAzi YA DADA / MIEZI..ceoeeieeeee et e rte et evsaessesssssessses et esesne st seasaesan s e eeese e bee
Kazi ya mama /
IMNIBZI... et ettt s e e s et e r s e e e ees

4. Je baba yupo hai? ndio/ hapana.

5. Je mama yupo hai? ndio /hapana.

Kukitokea dharura ndugu wengine wanaoweza kujulishwa ni.

1. Jina Kamili oo uhusiano uliopo.....cccveeevrreneenne namba
YA SIMUeeeieiiiiniieiite et e

2. Jin@a kamilicooo e Uhusiano uliopo......coveceeeenennen. namba ya
SIMUnciiniciniinecnrinie e

MM e e et e Nathibitisha kuwa taarifa hizo ni sahihi na za kweli

JINAa Kamili 1a Mzazi / MIBZE oottt e eaes
S@INT e e, SIMUe ittt e e



B: Mkataba wa kutoshiriki katika migomo , fujo na makosa ya jinai.
MM e niliyechaguliwa kujiunga na shule ya sekondari KURUNYEMI
kidato cha kwanza{01) mwaka 2021.
1. Naahidi kutii na kutekeleza masharti na maelekezo mbalimbali ya shule chini ya
uongozi wa shule hii. Sitashiriki katika migomo, fujo na makosa yoyote ya jinai
2. Kama mwanafunzi naahidi kuwa mtiiffu na mnyenyekevu mahali popote kwa
kuzingatia kanuni, taratibu na sheria za shule hii
3. Endapo nitakiuka kanunitaratibu na sheria za shule hii nastahili kuadhibiwa
kulingana na itakavyoelekezwa na kuamliwa na mwalimu, mkuu wa shule na bodi
ya shule kwa ajili ya kurekebisha mwenendo wangu, kuleta heshima ya shule, kuleta
amani na utulivu shuleni na kuendeleza malezi bora kwa vijana wa Tanzania.
4. Nathibitisha kuwa nimesoma kwa makini na matamko haya nayatoa kwa ajili yangu
mwenyewe .

JIN@ 18 MIWANATUNZI vttt et ettt e et e e e et eeeee e e ass steanesaaseeaen st esmeeneeennen seenenen



HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU
SHULE YA SEKONDARI KURUNYEMI

Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria ; kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa

na shule.

IIINIE ittt ee et e et et ee et et aee et eeneneereeae e enenens mzazi/mlezi wa
MWANATUNZI..ocviivicir e e aliyechaguliwa kujiunga
na kidato cha kwanza katika shule ya sekondari kasangezi mwaka 2021.
Nakubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa na
shule kwani natambua kuwa malezi bora ya mtoto ni matunda kati ya
walimu na wazazi/ walezi

Aidha natambua kuwa nidhamu ina mchango mkubwa katika maendeleo
mazuri ya kitaaluma ya mwanafunzi

Hivyo nitakuwa tayari kusaidiana na walimu kutoa malezi bora kwa
mwanafunzi huyu kuanzia nyumbani akiwa katika jamii na akiwa shuleni
Mwisho, nitakuwa tayari kupokea ushauri na maelekezo kutoka kwa walimu,
uongozi wa shule na bodi ya shule kwa ajili ya kumlea mwanafunzi ili awe na
mwenendo unaokubalika shuleni na katika jamii kwa ujumla .

Jina kamili 18 MZAZI /MNIEZI .ottt st e ses s ons

Ndugu mzazi hii ndio rangi ya sare ya shule inayokubalika kwa sketi au suruali.Juba au hijabu

ni kwa waislamu tu.NB. Zingatia urefu wa sketi kwa wasichana na upana wa suruali kwa

wavulana kama inavyoonesha kwenye.



PRESIDENT’S OFFICE

REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT
KURUNYEMI SECONDARY SCHOOL
MEDICAL EXAMINATION FORM
(To be completed by a medical officer in respect of all form one (1) entrance)

STUAENT'S TUI MAMIE e e et eee et eeeeeeeeeen e e e e eeesenenaan

URINGIYSIS oottt ettt e et st e et sne e e ae s sre e see s e seeseeenesreans

Blood count (Whit€ and WHItE) ...ttt reevaees v errser s s e e eeas

.........................................................................................................................................

..........................................................................................................................................

..........................................................................................................................................

I certify that | have examined above student and recommended that he/ she fit /unfit to pursue

further education .

(Delete whichever is in applicable)



