

**HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU**  
**(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)**

Simu/ 255-028-2810339,

E-Mail/ Barua pep: kasulucouncil@yahoo.com



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji

S.L.P. 97

**KASULU**

Kumb Na. **KSDC/S.2/19/153**

21/03/2018

**TANGAZO**

**YAH: KUITWA KWENYE USAILI WA NAFASI YA AFISA USTAWI  
WA JAMII DRJ II (AJIRA YA MKATABA).**

Tafadhali husikeni na mada tajwa hapo juu.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya KASULU anapenda kuwatangazia waombaji wote waliotuma maombi ya ajira ya Mkataba wa Miaka Miwili (Nafasi ya Afisa Ustawi wa Jamii II) kufuatia tangazo la tarehe 19/02/2018 kwamba usaili (Mchujo na Mahojiano) utafanyika tarehe 5 na 6/04/2018 kuanzia saa 3.00 asubuhi Makao makuu ya Halmashauri.

Waombaji wote wanatakiwa wafike wakiwa na vyeti halisi (**Original Certificates**) vya taaluma, kufaulu masomo ya Sekondari (kidato cha Nne na Sita) na cha kuzaliwa.

Gharama za usafiri, Chakula na malazi ni jukumu la mwombaji (Hazitatolewa).

Orodha ya walioitwa kwenye usaili imeambatishwa hapo chini.

  
Nimrodi L. Kiporoza

**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI**  
**HALMASHAURI YA WILAYA**  
**KASULU.**



