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YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA SHULE YA SEKONDARI KIHENYA,
MWAKA 2021.

1. Nafurahi kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika
shule ya sekondari Kihenya, mwaka 2021. Muhula wa kwanza wa masomo utaanza
tarehe 11.01.2021. Hivyo mwanafunzi anatakiwa kuripoti shuleni tarehe 11. 01. 2021 na
mwisho wa kuripoti ni tarehe

2. Mambo muhimu ya kuzingatia :-

2.1 Sare ya shule

a) Wavulana suruali ya rangi ya blue bahari (light blue) yenye marinda mawili tu
kwenye mfuko wa mbele, mfuko mmoja wa nyuma usiwe na zipu pia ziwe na
turnup (isiwe modo) awe na suluari mbili.

b) Wasichana sketi mbili zenye rangi ya blue bahari, zenye marinda box pembeni,
urefu zipite magoti chini karibu na jicho la muguu. Sketi fupi haziruhusiwi.

¢) Wote mashati mawili meupe mikono mifupi.

d) Wote viatu vyeusi vinavyofunika miguu visivyo na visigino virefu na viwe vya
ngozi.

e) Sox nyeupe kwa waschana na sox nyeusi kwa wavulana.

f) Sweta lenye rangi ya damu yam zee kwa wote.

g) Suruali nyeusi kwa wavulana na sketi nyeusi kwa wavulana. Sketi iwe ndefu ya
rinda box hii ni sare ya ziada kwa shughuli za nje.

h) Mkanda mweusi wa ngozi usiwe na chuma kikubwa.



2.2 VIFAA AU SARE ZA MICHEZO AU KAZI ZA NJE YA DARASA

a) Bukta, kaptura au tracksuti ya rangi ya blue kwa wavulana na tracksuti ya blue kwa
waschana.

b) Tisheti ya rangi ya njano yenye kola kwa wote.

¢) Viatu vya raba kwa wote.

d) Tisheti ya rangi ya blue yenye kola kwa wote kwaajili ya michezo.

2.3. VIFAA VYA TAALUMA

a) Daftari 15

b) Kalamu za wino blue au nyeusi.

¢) Kamusi ya kingereza

d) Vitabu vinavyoendana na mtaala wa elimu kidato cha kwanza 2020 — 2021.

) Rula na mkebe.

. MAKOSA YATAKAYO SABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE.

k Wizi

I Kutohudhuria masomo kwa siku 90 bila taarifa / utoro

III.  Kugoma na kuhamasisha mgomo

IV.  Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu / walezi na jamii kwa ujumla

V. Kupigana wanafunzi kwa wanafunzi, kumpiga mwalimu au mtu yeyote Yule

VI.  Kusuka nywele kwa mtindo usio kubalika .wanafunzi wote wanatakiwa kuwa na
nywele fupi wakati wote wawapo shuleni au kusuka kwa mtindo wa ususi ulio
kubalika na uongozi wa shule .

VII. Kufuga ndevu

VIII.  Ulevi au unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevya

<

Uvutaji wa sigara.

s

Uasherati , uhusiano wa jinsia moja, kuoa au kuolewa.

XI.  Kupata ujauzito au kutoa mimba

XII.  Kushiriki matendo ya uhalifu , siasa na matendo yoyote yale yanayovunja sheria
za nchi.

XIII. Kusababisha mimba au kumpa mimba msichana

XIV. Kutembelea majumba ya starehe nyumba za kulala wageni

XV. KUMILIKI , KUKUTWA AU KUTUMIA SIMU YA MKONONI KATIKA

MAZINGIRA YA SHULE.




XVI.  Kudharau bendera ya taifa
XVIL Kufanya jaribio lolote la kujiua, au kutishia kujiua kama kunywa sumu n.k
XVIIL Uharibifu wa mali ya umma kwa makusudi.

. Viambatisho na fomu muhimu

a) Fomu ya uchunguzi wa afya (medical examination form) ambayo itajazwa na
mganga mkuu wa hospitali ya serikali.
b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi / mkataba wa kutoshiriki

katika mgomo , fujo na makosa ya Jinai

¢) Fomu ya mzazi kukiri kukiri kukubaliana na sheria , kanuni , kulipa ada na michango
na maelekezo mengine yatakayotolewa na shule .

d) Picha nne (4) za wazazi na ndugu wa karibu wa mwanafunzi wanaoweza

kumtembelea mwanafunzi shuleni pamoja na namba zao za simu

KARIBU SANA KIHENYA SEKONDARL.

Saini ya mkuu wa shule

Jina la mkuu wa shule IDD MNYONGE KATUKAMWE

MKUU WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI KIHENYA

Muhuri wa mkuu wa shule SLpzslkAsuw ................................



HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU

SHULE YA SEKONDARI KIHENYA

FOMU YA MAELEZO BINAFSI KUHUSU HISTORIA YA MWANAFUNZI NA MKATABA WA

KUTOSHIRIKI KATIKA MIGOMO, FUJO NA MAKOSA YA JINAI

A. Maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi

1.
2.

Jina kamili la mwanafunzi

Mahali anapoishi:

Habari za wazazi / walezi
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2.
3

w »

..................................

..........................................................................................

JiNa Kamili 12 DAD@ /MIZiuccrrerirrreseernerssesessennesessesenesasseesesnsessesasssasssssesessennsssassesneas

JiN@ Kamili 12 MA@ / MIBZi....vueeeeeee e et e et eee et e oo eee e e ers e s e

Kazi ya baba / mlezi

............................................................................................................
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Je baba yupo hai? ndio/ hapana.

. Je mama yupo hai? ndio /hapana.

Kukitokea dharura ndugu wengine wanaoweza kujulishwa ni.

Li: 00 BV i it st s eisndrioviie et uhusiano uliopo

R U SRR S A 1

2o 0l BatOill.c ot i sisin Uhusiano uliopo.........cccceeeuuneee.
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B: Mkataba wa kutoshiriki katika migomo , fujo na makosa ya jinai.
B e by ot niliyechaguliwa kujiunga na shule ya sekondari KIHENYA
kidato cha kwanza(01) mwaka 2021.
1. Naahidi kutii na kutekeleza masharti na maelekezo mbalimbali ya shule chini ya
uongozi wa shule hii. Sitashiriki katika migomo, fujo na makosa yoyote ya jinai
2. Kama mwanafunzi naahidi kuwa mtiifu na mnyenyekevu mahali popote kwa
kuzingatia kanuni, taratibu na sheria za shule hii
3. Endapo nitakiuka kanunitaratibu na sheria za shule hii nastahili kuadhibiwa
kulingana na itakavyoelekezwa na kuamliwa na mwalimu, mkuu wa shule na bodi
ya shule kwa ajili ya kurekebisha mwenendo wangu, kuleta heshima ya shule, kuleta
amani na utulivu shuleni na kuendeleza malezi bora kwa vijana wa Tanzania.
4. Nathibitisha kuwa nimesoma kwa makini na matamko haya nayatoa kwa ajili yangu
mwenyewe .
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HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU
SHULE YA SEKONDARI KIHENYA

Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria , kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa

na shule.

1 e Ly o ] mzazi/mlezi wa
T O R Sl LA aliyechaguliwa kujiunga
na kidato cha kwanza katika shule ya sekondari Kihenya mwaka 2021.

Nakubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa na
shule kwani natambua kuwa malezi bora ya mtoto ni matunda kati ya

walimu na wazazi/ walezi

. Aidha natambua kuwa nidhamu ina mchango mkubwa katika maendeleo

mazuri ya kitaaluma ya mwanafunzi

Hivyo nitakuwa tayari kusaidiana na walimu kutoa malezi bora kwa
mwanafunzi huyu kuanzia nyumbani akiwa katika jamii na akiwa shuleni
Mwisho, nitakuwa tayari kupokea ushauri na maelekezo kutoka kwa walimu,
uongozi wa shule na bodi ya shule kwa ajili ya kumlea mwanafunzi ili awe na
mwenendo unaokubalika shuleni na katika jamii kwa ujumla .
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PRESIDENT’S OFFICE

REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT
KIHENYA SECONDARY SCHOOL
MEDICAL EXAMINATION FORM

(To be completed by a medical officer in respect of all form one (1) entrance)
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| certify that | have examined above student and recommended that he/ she fit /unfit to pursue

further education .

(Delete whichever is in applicable)



