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Tarehe 15/12/2019

YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA SHULE YA SEKONDARI KASANGEZI,

MWAKA 2021.

1. Nafurahi kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika

shule va sekondari kasangezi, mwaka 2021. Muhula wa kwanza wa masomo utaanza

tarehe 11.01.2020. Hivyo mwanafunzi anatakiwa kuripoti shuleni tarehe 11. 01. 2020 na

mwisho wa kuripoti ni tarehe 11.03.2020.

2. Mambo muhimu ya kuzingatia :-

2.1 Sare ya shule

a)

b)

Sare ya shule hii ni sketi (2) za rangi nyeusi (kitambaa Kkizito) na shati (2)
nyeupe mikono mifupi kwa wasichana na suruali (2) za rangi nyeusi
(kitambaa Kkizito) na shati (2) nyeupe mikono mifupi .Mshono ni wa kawaida
kwa wavulana suruali isiwe ya kubana (modo) na iwe na mkunjo wa chini (turn
up) kwa wasichana sketi inatakiwa ifike kwenye jicho la mguu (juu kidogo ya
unyayo) mshono ni linda boksi.

Rangi ya hijab (kijuba) ifanane na sare ya shule (nyeupe) na mshono wa kawaida
Sare ya michezo kwa shule hii ni jezi za blue (t-shirt bluu mikono mifupi na truck
suit rangi hiyo hiyo kwa wasichana na kwa wavulana ni jezi za bluu mikono
mifupi

Viatu vya shule ni vyeusi vya ngozi vinavyofungwa kwa kamba vyenye visigino
vifupi.

Soksi jozi mbili nyeusi

Mkanda wa kuvalia suruali ni mweusi wa ngozi



»

Sweta la rangi ya blue isiyo na misitari ya rangi tofauti na liwe na mikono mirefu
Nguo za kushindia (shamba dress)
Kwa wasichana ni gauni 2(mbili) za rangi ya damu ya mzee. Gauni lisiwe fupi.
Pia T shirt ya shule ni ya rangi ya zambarau.
Kwa wavulana ni suruali mbili (2) rangi ya damu ya mzee na mshono wake ni
wa kawaida sio modo pia T shirt ya shule ni ya rangi ya zambarau.
NB. Mwanafunzi hatakiwi kufika shuleni na NGUO ZA NYUMBANI,pia
SIMU hazitakiwi

Kabisa hapa shuleni ( USIJE NA SIMU)

2. MAKOSA YATAKAYO SABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE.

I
I
11.
IV.
V.
VI.

VII.

VIIIL

IX.

XL
XII

X1
XIV.

XV.

XVI

Wizi

Kutohudhuria masomo kwa siku 90 bila taarifa / utoro

Kugoma na kuhamasisha mgomo

Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu / walezi na jamii kwa ujumla
Kupigana wanafunzi kwa wanafunzi, kumpiga mwalimu au mtu yeyote Yule
Kusuka nywele kwa mtindo usio kubalika .wanafunzi wote wanatakiwa kuwa na
nywele fupi wakati wote wawapo shuleni au kusuka kwa mtindo wa ususi ulio
kubalika na uongozi wa shule .

Kufuga ndevu

Ulevi au unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevya

Uvutaji wa sigara.

Uasherati , uhusiano wa jinsia moja, kuoa au kuolewa.

Kupata ujauzito au kutoa mimba

Kushiriki matendo ya uhalifu, siasa na matendo yoyote yale yanayovunja sheria
za nchi.

Kusababisha mimba au kumpa mimba msichana

Kutembelea majumba ya starehe nyumba za kulala wageni

KUMILIKI, KUKUTWA AU KUTUMIA SIMU YA MKONONI KATIKA

MAZINGIRA YA SHULE.

Kudharau bendera ya taifa



XVII. Kufanya jaribio lolote la kujiua, au kutishia kujiua kama kunywa sumu n.k

XVIIL. Uharibifu wa mali ya umma kwa makusudi.

. Viambatisho na fomu muhimu

a) Fomu ya uchunguzi wa afya (medical examination form) ambayo itajazwa na
mganga mkuu wa hospitali ya serikali.
b) Fomu ya maclezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi / mkataba wa kutoshiriki

katika mgomo , fujo na makosa ya jinai

¢) Fomu ya mzazi kukiri kukiri kukubaliana na sheria , kanuni , kulipa ada na michango
na maelekezo mengine yatakayotolewa na shule .

d) Picha nne (4) za wazazi na ndugu wa karibu wa mwanafunzi wanaoweza
kumtembelea mwanafunzi shuleni pamoja na namba zao za simu

4. MAHITAJI MENGINE
» Uwe na mkebe (mathematical set)

NS

» Uwe na madaftari kumi
» Uwe na kalamu na penseli

Ni vyema kuwa na kamusi ya kiingereza kwa kiingereza

5. Tafadhali soma kwa makini maelezo / maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU SANA KASANGEZI SEKONDARI.
\
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HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU

SHULE YA SEKONDARI KASANGEZI
FOMU YA MAELEZO BINAFSI KUHUSU HISTORIA YA MWANAFUNZI NA MKATABA WA
KUTOSHIRIKI KATIKA MIGOMO'1, FUJIO NA MAKOSA YA JINAI
A. Maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi
1. Jina kamilila mwWanatuNZio....o e [

2. Mabhali anapoishi:

Kijiji/mtad....cooveeee e MKO2 e e wilaya
3. Tarehe vya  kuzaliwa  ..inicinenes Kijiji ~ alichozaliwa  ....ccccvvnenees
kabila. e
4. Shule ya msingi aliyOSOMEa....cccceiicerierieicicrenen et e e

Habari za wazazi / walezi
1. Jina kamili 1a baba /mMIezZiu. e e s e s e s e e e e e
2. Jina kamili 1lamMama [ MIEZio..c e ettt e e e e e e e e
3. Kazi Ya baba / MIEZi.. ettt e e s
KAZIYAM@MA/MNIBZI ettt ettt st et seb st s s ns e s san bt ebs s
4. Je baba yupo hai? ndio/ hapana.
5. Je mama yupo hai? ndio /hapana.

Kukitokea dharura ndugu wengine wanaoweza kujulishwa ni.

1. Jina Kamill oo uvhusiano Uliopo...ccccccce e, namba
YA SIMU.eieiecieniienn e |
2. Jina kamilicooocooeeieecerereeeeee e, Uhusiano uliopo.....ne. namba ya
SIMUouiiieerinererereeeie e me e s eeaaes
VI coveiveceee e e e s Nathibitisha kuwa taarifa hizo ni sahihi na za kweli
Jina kamili 1a Mzazi / MICZI c.coveveereeeeee et s
SAINT v e STMU. ettt et e e e

B: Mkataba wa kutoshiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai.



T T niliyechaguliwa kujiunga na shule ya sekondari KASANGEZI
kidato cha kwanza (01) mwaka 2021.
1. Naahidi kutii na kutekeleza masharti na maelekezo mbalimbali ya shule chini ya
uongozi wa shule hii. Sitashiriki katika migomo, fujo na makosa yoyote ya jinai
2. Kama mwanafunzi naahidi kuwa mtiifu na mnyenyekevu mahali popote kwa
kuzingatia kanuni, taratibu na sheria za shule hii
3. Endapo nitakiuka kanunitaratibu na sheria za shule hii nastahiri kuadhibiwa
kulingana na itakavyoelekezwa na kuamliwa na mwalimu, mkuu wa shule na bodi
ya shule kwa ajili ya kurekebisha mwenendo wangu, kuleta heshima ya shule, kuleta
amani na utulivu shuleni na kuendeleza malezi bora kwa vijana wa Tanzania.
4. Nathibitisha kuwa nimesoma kwa makini na matamko haya nayatoa kwa ajili yangu
mwenyewe .

JIN L8 W AN AT UNZE et ettt e e et teseneaeteeessbes osrresanssenee et sasseeasbste sensaanensensaneesannen



HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU
SHULE YA SEKONDARI KASANGEZI
Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa
na shule.

N 1Y, 7+ oY OO PUURUROUU SO OTP mzazi/mlezi wa
MWANATUNZI. e e aliyechaguliwa kujiunga
na kidato cha kwanza katika shule ya sekondari kasangezi mwaka 2021.

2. Nakubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa na
shule kwani natambua kuwa malezi bora ya mtoto ni matunda kati ya
walimu na wazazi/ walezi

3. Aidha natambua kuwa nidhamu ina mchango mkubwa katika maendeleo
mazuri ya kitaaluma ya mwanafunzi

4. Hivyo nitakuwa tayari kusaidiana na walimu kutoa malezi bora kwa
mwanafunzi huyu kuanzia nyumbani akiwa katika jamii na akiwa shuleni

5. Mwisho, nitakuwa tayari kupokea ushauri na maelekezo kutoka kwa walimu,
uongozi wa shule na bodi ya shule kwa ajili ya kumlea mwanafunzi ili awe na
mwenendo unaokubalika shuleni na katika jamii kwa ujumla .
JinakamillamZazi/MIEZi....c..oociieiee et ce et e et es st s
NAMDE Y3 SIMU.tiitiiir ittt e e et s b b et e

SNt eeeeeeeeeeeeereeeeeerseenvessneneens FATENE e e e et

Ndugu mzazi hii ndio rangi ya sare ya shule inayokubalika kwa sketi au suruali. Juba au hijabu
ni kwa waislamu tu. NB. Zingatia urefu wa sketi kwa wasichana na upana wa suruali kwa

wavulana kama inavyoonesha kwenye.



PRESIDENT’S OFFICE

REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT
KASANGEZI SECONDARY SCHOOL
MEDICAL EXAMINATION FORM
(To be completed by a medical officer in respect of all form one (I) entrance)

STUAENT'S TUH MAMIE ettt et sttt e eaeeaee s ebaseessasesaeesrneennnes

UTTINAIYSIS 1ottt ee ettt et e se ettt st st sb e b b sh b sasas bt en b aesbe s nes s

Blood count (White and White) ... ettt st s

| certify that | have examined above student and recommended that he/ she fit /unfit to pursue

further education.

(Delete whichever is in applicable)



