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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kasulu
anapenda kuwatangazia watanzania wote wenye sifa kuomba
nafasi ya kazi kama ifuatavyo:-

1.0: MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA III (VEO III) - NAFASI 33
A: SIFA ZA MWOMBAUJI:

Mwombaji anataklwa awe amehitimu elimu ya kidato cha Nne au
cha Sita na awe amehudhuria na kuhitimu mafunzo ya
Astashahada/Cheti (Certificate-NTA LEVEL 5) katika moja ya fani
zifuatazo:- Utawala, Uongozi na Usimamizi wa Fedha, Sheria, elimu
ya Jamii, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka chuo
cha serikali za ~ mitaa Hombolo au chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali.

B: MAJUKUMU/KAZI ZA KUFANYA.

11) Kusimamia ulinzi wa Ra1a na mali zao, kuwa mlinzi wa amani
na usimamizi wa utawala bora,

iii) Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa
m1pango ya maendeleo ya J amu

v) Kutafsiri na kusimamia sera, sheria na taratibu,

vijKuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na
kuhamasisha wananchi katika kuandaa na kutekeleza
mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na kuongeza
uzalishaji mali,



-----

ix)Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamlko na migogoro ya
wananchi,
x) Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

C: NGAZI YA MSHAHARA.

Kwa kuzingatia viwango vya serikali ngazi ya mshahara ni TGS B
kwa mwezi.

D: MASHARTI YA JUMLA.

ijWaombaji wawe ni raia wa Tanzania wenye umri usiozidi

i)

iii)

1v)

v)

miaka 45,
Barua za maombi ziandikwe kwa mkono na mwombaji
mwenyewe na zitumwe kwa njia ya Posta tu,

‘Mwombaji anatakiwa kuambatisha nakala za vyeti vya

Elimu ( Kidato cha IV/IV), vyeti vya Taaluma
(Certificate), Cheti cha kuzaliwa na  Wasifu (CV).
Transcripts “Testmonial, Provisional Results na statement
of results havitakubaliwa.

Picha ndogo (paspot size) ya hivi karibuni ikiwa na jina

- nyuma ya picha.

Mwisho wa kupokelewa kwa maombi ni tarehe 10 Aprili, 2018 saa
9:30 alasili kupitia anuani ifuatayo:-

MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA,

S.L.P 97,
KASULU.
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KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA,
KASULU.
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