MAKADIRIO YA IDADI YA WATU HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU KWA KATA NA

JINSIA 2016
IDADI YA WATU
HALMASHAURI JIMBO KATA VE KE JUMLA
KASULUDC | KASULU VIJIJINI |Buhoro 33,012 33,164 66,176
Asante Nyerere 4,026 3,924 7,950
Bugaga 7,438 8,415 15,853
Heru Ushingo 9,696 10,353 20,049
Kagera Nkanda 7,616 7,644 15,260
Kalela 5,066 5,445 10,511
Kigembe 7,053 1,547 14,600
Kitagata Ward 40,948 42,827 83,775
Kitanga 11,300 11,740 23,040
Kurugongo 11,703 12,312 24,015
Kwaga 9,021 5,581 10,602
Makere 15,479 16,546 32,025
Muzye 6,525 7,303 13,828
Nyachenda 7,678 8,067 15,745
Nyakitonto 10,513 10,936 21,449
Nyamidaho 9,828 10,206 20,034
Nyamnyusi 8,624 9,555 18,179
Rungwe Mpya 8,179 8,558 16,737
Rusesa 10,216 11,136 21,352
Titye 5,988 6,600 12,588
Shunguliba 2,403 2,509 4912
JUMLA 228,312 240,368 468,680
CHANZO: Ofisi ya Taifa ya Takwimu 2016 - Makadirio ya Idadi ya Watu katika Majimbo ya Uchaguzi kwa

Mwaka 2016, Tanzania Bara

NB: MWAKA 2012
IDADI YA WATU 425,194 - KE 218,373 (51.286%) & ME 207,421 (48.714%)
ONGEZEKO LA WATU NI 2.4% KWA MWAKA
IDADI YA KAYA NI 56,026
WASTANI WA WATU KATIKA KAYA NI 7.6
UWIANO WA KIJINSIA KATI YA WANAWAKE NA WANAUME NI 95:100
(CHANZO: SENSA YA WATU NA MAKAZI 2012)

MAKADIRIO 2015
IDADI YA WATU 459,810 — KE 235,818 (51.286%) & ME 223,992 (48.714%)
WASTANI WA KAYA 60,501

MAKADIRIO 2016
IDADI YA WATU 468,680 — KE 240,368 (51.286%) & ME 228,312 (48.714%)
WASTANI WA KAYA 61,668




