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YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA SHULE YA SEKONDARI NYAKITONTO,
MWAKA 2021.

1. Nafurahi kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika
shule ya sekondari Nyakitonto mwaka 2021. Muhula wa kwanza wa masomo utaanza
tarehe 11.01.2021. Hivyo mwanafunzi anatakiwa kuripoti shuleni tarehe 04. 01. 2021 saa
1:30 asubuhi na mwisho wa kuripoti ni tarehe

2. Mambo muhimu ya kuzingatia :-

2.1 Sare ya shule

a) Sare ya shule ni sketi mbili nyekundu kitambaa kizito (cha suti) zenye utepe
wa njano,urefu ufike kwemye kifundo cha mguu na shati mbili nyeupe
mikono mifupi kwa wasichana., na suruali ya rangi nyeusi (kitambaa kizito)
na shati (2) nyeupe mikono mifupi .Mshono ni wa kawaida kwa wavulana suruali
isiwe ya kubana (modo) na iwe na mkunjo wa chini (turn up).

b) Rangi ya hijab (kijuba) ifanane na sare ya shule (nyeupe) na mshono wa kawaida
na ifike kwenye viganja vya mikono.

¢) Sare ya michezo kwa shule ni jezi za njano kwa wavulana na wasichana na bukta
ya njano kwa wavulana na sketi ya bluu kwa wasichana. Viatu
vya shule ni vyeusi vya kufunga na kamba vyenye visigino vifupi

d) Soksi jozi mbili nyeusi

€) Mkanda wa kuvalia suruali ni mweusi wa ngozi

f) Sweta la rangi ni ya blue isiyo na misitari ya rangi tofauti na liwe na mikono mirefu

g) T shirt yenye kola ambayo itakusanywa kuwekwa muhuri wa shule



2. MAKOSA YATAKAYO SABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE.
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Wizi

Kutohudhuria masomo kwa siku 90 bila taarifa / utoro

Kugoma na kuhamasisha mgomo

Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu / walezi na jamii kwa ujumla
Kupigana wanafunzi kwa wanafunzi, kumpiga mwalimu au mtu yeyote Yule
Kusuka nywele kwa mtindo usio kubalika .wanafunzi wote wanatakiwa kuwa na
nywele fupi wakati wote wawapo shuleni au kusuka kwa mtindo wa ususi ulio
kubalika na uongozi wa shule .

Kufuga ndevu

Ulevi au unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevya

Uvutaji wa sigara.

Uasherati , uhusiano wa jinsia moja, kuoa au kuolewa.

Kupata ujauzito au kutoa mimba

Kushiriki matendo ya uhalifu, siasa na matendo yoyote yale yanayovunja sheria za
nchi.

Kusababisha mimba au kumpa mimba msichana

Kutembelea majumba ya starehe nyumba za kulala wageni

KUMILIKI , KUKUTWA AU KUTUMIA SIMU YA MKONONI KATIKA
MAZINGIRA YA SHULE.

Kudharau bendera ya taifa

XVIL. Kufanya jaribio lolote la kujiua, au kutishia kujiua kama kunywa sumu n.k

XVII Uharibifu wa mali ya umma kwa makusudi.

3. Viambatisho,vifaa na fomu muhimu

a) Fomu ya uchunguzi wa afya (medical examination form) ambayo itajazwa na mganga
mkuu wa hospitali ya serikali.
b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi / mkataba wa kutoshiriki

katika mgomo , fujo na makosa ya jinai

¢) Fomu ya mzazi kukiri kukiri kukubaliana na sheria , kanuni , kulipa ada na michango

na maelekezo mengine yatakayotolewa na shule .



d) Picha mbili za passport size za rangi

e) Ndoo moja ya lita 10 kwa ajili ya kufanyia usafi kwa kila mwanafunzi.

f) Nakala ya cheti cha kuzaliwa au AFFIDAVITY (Fomu ya kiapo mahakamani).
4. MAHITAJI MENGINE

» Uwe na mkebe (mathematical set)
» Uwe na madaftari kumi
» Uwe na kalamu na penseli

Ni vyema kuwa na kamusi ya kiingereza kwa kiingereza

S.Tafadhali soma kwa makini maelezo / maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU SANA NYAKITONTO SEKONDARI

Saini ya mkuu wa shule m

---------------------------------------------------

Jina la mkuu wa shule JOSEPH J.KINASA \ EADNGRGTER

0L
NTO secmmhﬁv SGHO
NYAKITS o
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HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU

SHULE YA SEKONDARI NYAKITONTO
FOMU YA MAELEZO BINAFSI KUHUSU HISTORIA YA MWANAFUNZI NA MKATABA WA
KUTOSHIRIKI KATIKA MIGOMO,FUJO NA MAKOSA YA JINAI
A. Maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi
1. Jina kamili la MWanafunzi........coco e rer e e s

2. Mabhali anapoishi:

Kijiji/mtad....cccecereeeecnreeecereeeereeennen MKOE e wilaya
3. Tarehe ya  kuzaliwa  .....eeeeene Kijiji — alichozaliwa ...
] o1 - T
4. Shule ya msingi aliyOSOMEa........coeeeereririeeeeceeeeeisire e e st s s ere s ser s s asmenns

Habari za wazazi / walezi
1. Jina kamili |2 Daba /MIEzZi.. v ceererrerrvcrsrsssnsresesseesse s seesessessrsasssassssssassassesssssassnnses
2. Jin@a Kamili 18 Mam@ / MIEZi......eeceee ettt ettt v ees st es e s eve e eneneensenn e snnanns
3. KAZIi YA DDA / MUBZI..eceeeeeee et ettt e et es eoveveeseaeeeeessereens eveaneseseresseeresan snn s e eann

Kazi ya mama /

4. Je baba yupo hai? ndio/ hapana.
5. Je mama yupo hai? ndio /hapana.

Kukitokea dharura ndugu wengine wanaoweza kujulishwa ni.

1. Jina Kamili oo uhusiano uliopo.......eeeceireennnes namba
VA SEMU et sererce e rrene e
2. Jin@a kamiliceooeoeeeecee e Uhusiano uliopo...........cuune.. namba ya
SIMU.uececerereeeerer e e e eessrsreenneas
MiMi et Nathibitisha kuwa taarifa hizo ni sahihi na za kweli
Jina kamili [a MzZazi / MIEZi ...t



B: Mkataba wa kutoshiriki katika migomo , fujo na makosa ya jinai.
MIMi e niliyechaguliwa kujiunga na shule ya sekondari NYAKITONTO
kidato cha kwanza(01) mwaka 2021.
1. Naahidi kutii na kutekeleza masharti na maelekezo mbalimbali ya shule chini ya uongozi
wa shule hii. Sitashiriki katika migomo, fujo na makosa yoyote ya jinai
2. Kama mwanafunzi naahidi kuwa mtiifu na mnyenyekevu mahali popote kwa kuzingatia
kanuni, taratibu na sheria za shule hii
3. Endapo nitakiuka kanuni,taratibu na sheria za shule hii nastahili kuadhibiwa kulingana
na itakavyoelekezwa na kuamliwa na mwalimu, mkuu wa shule na bodi ya shule kwa
ajili ya kurekebisha mwenendo wangu, kuleta heshima ya shule, kuleta amani na
utulivu shuleni na kuendeleza malezi bora kwa vijana wa Tanzania.
4. Nathibitisha kuwa nimesoma kwa makini na matamko haya nayatoa kwa ajili yangu
mwenyewe .

JINA 1@ MWaANATUNZI ..o eee et ereeesre e eessen s errereareseaeesnrann reess st earenn eennessannn



HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU
SHULE YA SEKONDARI NYAKITONTO

Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria , kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa

na shule.

MIMI et e e es e e e et e n e eeenna mzazi/mlezi wa
MWANATUNZI .t s aliyechaguliwa kujiunga
na kidato cha kwanza katika shule ya sekondari Nyakitonto mwaka 2021.
Nakubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa na
shule kwani natambua kuwa malezi bora ya mtoto ni matunda kati ya walimu
na wazazi/ walezi

Aidha natambua kuwa nidhamu ina mchango mkubwa katika maendeleo
mazuri ya kitaaluma ya mwanafunzi

Hivyo nitakuwa tayari kusaidiana na walimu kutoa malezi bora kwa
mwanafunzi huyu kuanzia nyumbani akiwa katika jamii na akiwa shuleni
Mwisho, nitakuwa tayari kupokea ushauri na maelekezo kutoka kwa walimu,
uongozi wa shule na bodi ya shule kwa ajili ya kumlea mwanafunzi ili awe na
mwenendo unaokubalika shuleni na katika jamii kwa ujumla .
JiNaKamililamzazi/MIEZi......cccoeveereeeerr et ettt e s e s e

NaMDAYASIMU. ..ottt s s ess s et et et ess e e s e een



PRESIDENT’S OFFICE

REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT
NYAKITONTO SECONDARY SCHOOL
MEDICAL EXAMINATION FORM
(To be completed by a medical officer in respect of all form one (1) entrance)

SEUAENT'S FUI NAMIE et e e seesreseesaeese e s ens e snnn

UFIN@IYSIS overernetciirrrr e ettt ettt et e eeee s s e ss s e s s ems s e s sen s anseananesemeas

Blood count (Whit€ and WHILE) ........c.ceiueeeeeeciiree et et eeesrees e s eneeesenenean
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I certify that | have examined above student and recommended that he/ she fit /unfit to pursue

further education .

(Delete whichever is in applicable)



