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0.1. Utangulizi.
Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza (1) katika shule
hii mwaka 2021. Shule ya sekondari Nkundutsi ipo umbali wa km 36 kusini mwa halmashauri ya
wilaya ya kasulu.
Muhula wa kuanza masomo unaanza tarehe 11.01.2021. Unatakiwa kuripoti shuleni siku hiyo
va kufungua shule tarehe 11.01.2021 bila kuchelewa, na mwisho wa kuripoti ni tarehe 30.01.2021.

2.0. Mambo muhimu ya kuzingatia,

2.1 Sare za Shule

a) Sare ya shule hii ni:

Kwa wavulana.
> Suruali 2 nyeusi (Zenye marinda mawili na zilizopindwa chini pis zisizoshika mowili )
» Shati 2 nyeupe mikono mifupi
» Viatu vyeusi vya ngozi vyenye shingo fupi na visigino vifupi
»

Soksi nyeusi (jozi mbili)

Y

~T-shirt yenye kola (form six) 1 ( ya rangi ya bluu).
» Suruali ya rangi ya damu ya mzee 1 (kwa ajili ya kuvaa wakati wa kazi za jioni)
Kwa wasichana.

» Sketi 2 nyeusi, zinazovuka magoti kwa chini.( kitambaa cha suti za marinda manne
yanayogeukiana kuanzia juu)
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» Shati 2 nyeupe mikono mifupi

Y

Viatu vyeusi vya ngozi vyenye shingo fupi na visigino vifupi (viatu aina ya bajaji
haviruhusiwi)

» T-shirt yenye kola (form six) 1 ( ya rangi ya bluu).
» Soksi nyeusi (jozi 2)
(b) Kwa wanaovaa hijab rangi ifanane na sare za shule (kitambaa cheupe) pia sketi iwe ndefu
Inayogusa vifundo vya miguu na shati ya mikono mirefu.
(c) Sare ya michezo kwa shule hii ni:
Wavulana:- Viatu vya Raba, bukta ya rangi ya bluu na flana ya rangi ya njano (isiyo na
Maandishi wala picha).
Wasichana :-Viatu vya Raba ,sketi ya Rangi ya kijani (kitambaa cha sukarisukari na marinda
Madogomadogo) na fulana ya rangi ya njano (isiyo na maandishi wala picha).
2.2 Daftari za masomo 15 ( counter book 2quires au zaidi), kalamu, mkebe, rula na dictionary.
2.3 Shule hii ni ya kutwa ambapo chakula na usa'ﬁri havipatikani shuleni hivyo basi utajigharamia
chakula pindi uwapo shuleni na nauli ya kuja na kurudi nyumbani.

3.0 Sheria na Kanuni Muhimu Za Shule hii:

Shute inaendeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Elimu Na.25 ya mwaka 1975 na kama inavyorekebishwa

kwa Sheria Na.10 ya mwaka995. Aidha, inazingatia miongozo yote inayotolewa na Wizara ya Elimu
na

mafunzo ya ufundi, yenye dhamana ya elimu nchini na Ofisi ya Rais -TAMISEMI yenye jukumu la

usimamizi na uendeshaji Elimu.

Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa maandishi na utapewa
nakala yake mara baada kuripoti shuleni:

(a) Heshima kwa viongozi ,wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamii kwa
Ujumla ni jambo la lazima;

(b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya shule
ni lazima;

(c) Kusoma kwa bidii na kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni (preparation);

(d) Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa;

(e) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na nje ya
mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii;

(f) Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule;

(g) Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa;

(h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote; na

(i) Kutunza mali za umma.
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3.1 Makosa Yafuatayo Yanaweza Kusababisha Kufukuzwa au Kusimamishwa Shule;
a) Wizi  b) Uasherati na ushoga <¢) Ubakaji
d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaire, mirungi, kubeli,
nakadhalika.
¢) Kupigana au kupiga
) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma
¢) Kudharau bendera ya Taifa
h) Kuwa mjamzito/ kupata mimba
i) Kuoa au Kuolewa
1) Kutoa mimba
1) Kutia mimba

m) Kugoma ,kuchochea, na kuongoza au kushiriki kgvuruga amani na usalama wa shule au watu.
»

1
4.0 Mambo mengine muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa shuleni na mwanafurzi
ni;

a) Medical Examination Form ambayo itajazwa na Mganga mkuu katika Hospitali ya serikal.

b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya Mwanafunzi na mkataba wa kutoshiriki katika migomo,
fujo na makosa ya jinai.

¢) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria , kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa na shule.

d) Nakala ya cheti cha kuzaliwa Au (Affidavity)

Tafadhali soma kwa makini maelezo /maagizo hayo na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII

A.S.RUVULY\ '
MKUU WA SHULE
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KIAMBATISHO A

FOMU YA MAELEZO BINAFSI KUHUSU HISTORIA YA MWANAFUNZI

Maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi

1. Jina kamili la mwanafunzi.. ...
2. Mahali anapoishi:  Kijiji/mtaa.................. Mkoa ...cooviiii wilaya
3. Tarehe ya kuzaliwa ..., Kijiji alichozaliwa .............oooo..
kabila........o
4. Shule ya msingi aliyOSOMEA. . .....oiii ittt et
Habari za wagazi / walezi
r
1. Jina kamililababa /mlezi.....................oool. Namba ya simu...................
2. Jina kamili lamama /mlezi....................l Namba ya simu..................
3. Kaziyababa/mlezi.......ccoooiiiiiiiiiiii e,
4. Kazi yamama/ mlezZi........cooviiiiiniiiii i

&

. Je baba yupo hai? ndio/ hapana.

wn

. Je mama yupo hai? ndio /hapana.

Kukitokea dharura ndugu wengine wanaoweza kujuiishwa ni.

L Jinakamili ..., Uhusiano uliopo........cccoeeeeiiienne Namba ya simu..........
2. Jinakamili.......oo Uhusiano uliopo........cccceeeeeinenn namba ya simu..........
MM e e Nathibitisha kuwa taarifa hizo ni sahihi na za kweli

.



KIAMBATISHO B

Mkataba wa kutoshiriki katika migomo , fujo na makosa mengine ya jinai.

MM o niliyechaguliwa kujiunga na shule ya sekondari
Nkundutsi kidato cha kwanza mwaka 2021.

1. Naahidi kutii na kutekeleza masharti na maelekezo mbalimbali ya shule chini ya uongozi wa shule hii.
Sitashiriki katika migomo, fujo na makosa yoyote ya jinai

2. Kama mwanafunzi naahidi kuwa mtiifu , mnyenyekevu na kujituma katika shughuli zote za darasani na
nje ya darasa na kuwa mnyenyekevu mahali popote kwa kuzingatia kanuni, taratibu na sheria za shule hii.

3. Endapo nitakiuka kanuni,taratibu na sheria za shule hii nitastahili kuadhibiwa kwa mujibu wa
sharia, kanuni na miongozo ili kuleta heshima, amani na utulivu shuleni.

4. Nathibitisha kuwa nimesoma kwa makini mkataba huu na ninakubaliana na yote yaliyoainishwa.

Jinalamwanafunzi..........oovvvennn.

KIAMBATISHO C

Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria , kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa na
shule.

MWaNAfUNZI. .o aliyechaguliwa kujiunga na kidato
cha kwanza katika shule ya sekondari Nkundutsi mwaka 2021.

2. Nakubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa na shule kwani natambua kuwa
malezi bora ya mtoto ni matunda kati ya walimu na wazazi/ walezi

3. Aidha natambua kuwa nidhamu ina mchango mkubwa katika maendeleo mazuri ya kitaaluma ya
mwanafunzi ‘

4. Hivyo nitakuwa tayari kushirikiana na walimu kutoa malezi bora kwa mwanafunzi huiyu kwa muda
wote kuanzia nyumbani hadi shuleni.

5. Pia, nitakuwa tayari kupokea ushauri na maelekezo kutoka kwa walimu, uongozi wa shule na bodi ya
shule kwa ajili ya kumlea mwanafunzi ili awe na mwenendo unaokubalika shuleni na katika jamii kwa
ujumia .

Jinakamilila mzazi/mlezi........................ Namba ya simu......c.coovoeiiii.
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PRESIDENT’S OFFICE
REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT
NKUNDUTSI SECONDARY SCHOOL
MEDICAL EXAMINATION FORM
(To be completed by a medical officer in respect of all form one () entrance)

StUAENt’S fUl MAIMIE Lot

I certify that I have examined above student and recommended that he/ she is fit /unfit to pursue further
education .

Signed....oveiiii Designation.......ccoovviiiiiiiiniinnaeenn, Officialstamp....... R



